Chứng nhận
Trung Quốc ShenZhen Mingjiada Electronics Co.,Ltd. Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
Vận chuyển rất nhanh và rất hữu ích, Mới và Nguyên bản, rất khuyến khích.
—— Nishikawa từ Nhật Bản
—— Luis đến từ Hoa Kỳ
—— Richardg từ Đức
—— Tim đến từ Malaysia
—— Vincent đến từ Nga
Giá cả tuyệt vời, giao hàng nhanh và dịch vụ khách hàng hàng đầu.
—— Nishikawa từ Nhật Bản
Các thành phần đáng tin cậy, vận chuyển nhanh và hỗ trợ tuyệt vời.
—— Sam đến từ Hoa Kỳ
Các bộ phận chất lượng cao và quy trình đặt hàng liền mạch.
—— Lina đến từ Đức
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: CN
Hàng hiệu: Original Factory
Chứng nhận: Lead free / RoHS Compliant
Số mô hình: ESP32-H2-MINI-1-H4S
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Giá bán: Contact for Sample
chi tiết đóng gói: mô-đun
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, L/C, Western Union
Mô tả
Mã sản phẩm: ESP32-H2-MINI-1-H4S Loại ăng-ten: Dấu vết PCB
Kích thước bộ nhớ: Flash 4 MB, ROM 128kB, SRAM 320kB Điện áp - Nguồn cung cấp: 3V ~ 3.6V
Product Description Of ESP32-H2-MINI-1-H2S
Features Of ESP32-H2-MINI-1-H4S
CPU and On-Chip Memory
• ESP32-H2 embedded, RISC-V single-core 32-bit microprocessor, up to 96 MHz
• 128 KB ROM
• 320 KB SRAM
• 4 KB LP Memory
• 2 MB or 4 MB in-package flash
BT®
• BT Low Energy (Bluetooth 5.3 certified)
• BT mesh
• BT Low Energy long range (Coded PHY, 125 Kbps and 500 Kbps)
• BT Low Energy high speed (2 Mbps)
• BT Low Energy advertising extensions and multiple advertising sets
• Simultaneous operation of Broadcaster, Observer, Central, and Peripheral devices
• Multiple connections
• LE power control
IEEE 802.15.4
• IEEE Standard 802.15.4-2015 compliant
• Supports 250 Kbps data rate in 2.4 GHz band and OQPSK PHY
• Supports Thread 1.4
• Supports Zigbee 3.0
• Supports Matter
• Supports other application-layer protocols (HomeKit, MQTT, etc)
Peripherals
• Up to 19 GPIOs– 3 strapping pins
Integrated Components on Module
• 32 MHz crystal oscillator
Operating Conditions
• Operating voltage/Power supply: 3.0∼3.6 V
• Operating ambient temperature: -40∼105 °C