ESP32-C61-WROOM-1U-N8R2 Wireless Communication Module 8MB Flash Wi-Fi And BT LE Module
Chứng nhận
Trung Quốc ShenZhen Mingjiada Electronics Co.,Ltd. Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
Vận chuyển rất nhanh và rất hữu ích, Mới và Nguyên bản, rất khuyến khích.
—— Nishikawa từ Nhật Bản
—— Luis đến từ Hoa Kỳ
—— Richardg từ Đức
—— Tim đến từ Malaysia
—— Vincent đến từ Nga
Giá cả tuyệt vời, giao hàng nhanh và dịch vụ khách hàng hàng đầu.
—— Nishikawa từ Nhật Bản
Các thành phần đáng tin cậy, vận chuyển nhanh và hỗ trợ tuyệt vời.
—— Sam đến từ Hoa Kỳ
Các bộ phận chất lượng cao và quy trình đặt hàng liền mạch.
—— Lina đến từ Đức
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: CN
Hàng hiệu: Original Factory
Chứng nhận: Lead free / RoHS Compliant
Số mô hình: ESP32-C61-WROOM-1U-N8R2
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Giá bán: Contact for Sample
chi tiết đóng gói: mô-đun
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, L/C, Western Union
Mô tả
Mã sản phẩm: ESP32-C61-WROOM-1U-N8R2 đèn flash: 8 MB (Bốn SPI)
PSRAM: 2 MB Chip nhúng: ESP32-C61HR2
Kích cỡ: 18,0mm × 19,2mm x 3,2mm Nhiệt độ hoạt động: -40 ° C ~ 85 ° C.
Product Description Of ESP32-C61-WROOM-1U-N8R2
Features Of ESP32-C61-WROOM-1U-N8R2
Module that supports 2.4 GHz Wi-Fi 6(802.11ax),Bluetooth@5(LE)
Built around ESP32-C61 series of SoCs, 32-bit RISC-V single-core microprocessor
Flash up to 16 MB, PSRAM up to 8 MB
Up to 23 GPIOs, rich set of peripherals
On-board PCB antenna or external antenna connector
ESP32-C61 series of SoCs embedded, 32-bit RISC-V single-core microprocessor, up to 160 MHz
ROM: 256 KB
SRAM: 320 KB
Up to 8 MB PSRAM
Wi-Fi
1T1R in 2.4 GHz band
Operating frequency: 2412 ~ 2484 MHz
lEEE 802.11ax-compliant
Bluetooth
Bluetooth LE
Bluetooth mesh
High power mode(20 dBm)
Speed: 125 Kbps,500 Kbps, 1 Mbps, 2 Mbps
Advertising extensions
Multiple advertisement sets
External antenna via a connector
Operating Conditions
Operating voltage/Power supply: 3.0 ~ 3.6V
Operating ambient temperature:
-85 °C version module: -40~ 85 °C
-105 *Cversion module: -40 ~105°C